สวัสดี บุคคลทั่วไป

ตอนนี้ก็ทำ seo ติดระดับยากเหมือนกันนะครับไม่รู้ว่ารกอริทึมของ Google

• 0 ตอบ
  • 492 อ่าน

ตอนนี้ก็ทำ seo ติดระดับยากเหมือนกันนะครับไม่รู้ว่ารกอริทึมของ Google นั้นเปลี่ยนไปมากขนาดไหนแต่ต้องบอกว่าตอนนี้นั้นการจะทำให้ที่บางคีย์ในเว็บของเรานั้นไปอันดับในผลการค้นหาของหน้า Google นั้นก็เป็นเรื่องยากพอสมควรยิ่งเป็นแบบใหม่ใหม่แล้วก็ยิ่งมีคู่แข่งเยอะนะครับดังนั้นเองตอนนี้ต้องบอกว่าสาย SEO นั้นค่อนข้างจะมีปัญหาเลยทีเดียวต้องรอดูนะครับว่าจะเป็นอย่างไรต่อไปมีท่านใดจะให้คำแนะนำบ้างครับว่าตอนนี้หันไปทำ SEO แบบไหนกันบ้างแต่ส่วนของเราเองนั้นก็เราก็ยังยึดวิถีทางเดิมๆอยู่แนวทางเดิมๆที่เคยทำกันมาตั้งแต่ยาวนานนะครับต้องรอดูว่าผลมันจะเป็นอย่างไรครับมีการเปลี่ยนแปลงไปมากขนาดไหนในปีนี้ BNG